กุมารทอง - ชมรมคนรัก กุมารทอง - พูดคุยเรื่อง กุมารทอง - วิธีเลี้ยง กุมารทอง - คาถาบูชา กุมารทอง - เรื่องเล่า ประสบการณ์ กุมารทอง - ประวัติผู้สร้าง กุมารทอง - รูปกุมารทอง - คลิป กุมารทอง - ตลาด บูชา กุมารทอง - กุมารทองเทพ - กุมารทองพราย - กุมารทองวัดสามง่าม - ตั้งชื่อ กุมารทอง -
ระบบแชทรูม เว็บกุมารทอง ต้องสมัครสมาชิกก่อน ถึงจะให้งานได้
ขึ้นข้างบน
กลับไปรายการกระดาน โพสต์

คาถา เรียกลูกค้า

คาถา เรียกลูกค้า

(สําหรับเปิดร้านขายของให้มีลูกค้ามากๆ)

โภคัง ทุสะ มะนิ อุมิ อะมิ มะหิสุตัง สนะพุทธัง
อะ สุ นะ อะ นะ มะ พะ ทะ จะ ภะ กะ สะ

ใช้ภาวนากับน้ำแล้วนำเอามาพรมให้ทั่วร้าน
หรือบ้านจะนำพาซึ่งเงินทองไม่ขาดสาย

ปล.ระหว่างค้าขายให้พูดจาไพเราะ ซื่อตรงต่อลูกค้า ไม่ค้ากำไรเกินควร หน้าไม่งอระหว่างขาย

ขอบคุณค่ะพี่สุนันท์ที่นำคาถาดีๆมาฝากคนค้าขาย
เอาใจเขามาใส่ใจเรา

ต้องเอาไปใช้ซะละ

ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณค่ะ
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน

ดีครับ

ขอบคุณครับ

ตรง ปล. นี่แหละที่จะทำให้ขายได้ ^^
Wuthdy
สิ่งที่ต้องยึดถือ คือ สัจจะ
หากปราศจากแล้วไซร้ ก็จะไร้ซึ่งความน่านับถือ

กลับไปรายการกระดาน