กุมารทอง - ชมรมคนรัก กุมารทอง - พูดคุยเรื่อง กุมารทอง - วิธีเลี้ยง กุมารทอง - คาถาบูชา กุมารทอง - เรื่องเล่า ประสบการณ์ กุมารทอง - ประวัติผู้สร้าง กุมารทอง - รูปกุมารทอง - คลิป กุมารทอง - ตลาด บูชา กุมารทอง - กุมารทองเทพ - กุมารทองพราย - กุมารทองวัดสามง่าม - ตั้งชื่อ กุมารทอง -
ระบบแชทรูม เว็บกุมารทอง ต้องสมัครสมาชิกก่อน ถึงจะให้งานได้
ขึ้นข้างบน
กลับไปรายการกระดาน โพสต์

เพชรพญานาค หลวงปู่อนันต์ วัดสะพานศรี

ได้จากการคายหมากจากหลวงปู่ครับ
ไฟล์แนบ: คุณควรที่จะ เข้าสู่ระบบ จึงจะสามารถดูรูปหรือไฟล์แนบนี้ได้ หรือหากยังไม่มีบัญชีก็ให้คลิก ลงทะเบียน ก่อน เพื่อจะสามารถใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพ
ปัณปัณ

หลวงปู่อนันต์ วัดสะพานศรี จังหวัดสกลนคร ผู้มีเมตตาจิดสูง ขณะพรมน้ำมนต์พระธาตุยังเสด็จมาเลยครับ จำนวนเยอะมาก
ไฟล์แนบ: คุณควรที่จะ เข้าสู่ระบบ จึงจะสามารถดูรูปหรือไฟล์แนบนี้ได้ หรือหากยังไม่มีบัญชีก็ให้คลิก ลงทะเบียน ก่อน เพื่อจะสามารถใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพ
ปัณปัณ

แค่จับแขนโยมพระธาตุยังติดแขนมาเลยครับ
ปัณปัณ

น่าศรัทธราท่านมากค่ะ จะมีโอกาสได้กราบท่านสักครั้งไหมเมื่อไหร่ท่านจะเดินทางมา กทม บ้างค่ะ แจ้งบอกตองหน่อยนะอยากกราบท่านสักครั้งค่ะ
0841328802 ตอง จร้า

ตอบกลับ 4# บูกี๋

ได้ครับ ถ้าท่านมากรุงเทพฯจะโพสให้ทราบครับ
ปัณปัณ

555 ฝากเพื่อนไปขอมาให้ละ
น้ำใจสร้างได้ โดยเริ่มจากตัวเราเอง

ผมเป็นคนสกลครับ ไม่ทราบว่าจะบอกทางไป วัดได้หรือป่าวครับ
โดนัท

ตอบกลับ 7# sterrikimask

ผมก็ไม่เคยไปครับ วันอาทิยย์ที่ 18 พฤศจิกายน นี้ ที่วัดมีงานกฐินครับ และ วันที่9 ธันวาคม มีงานหล่อพระผมจะขึ้นไปวันที่ 9 ธันวาคม ก็อาศัย GPS นำทางครับ
ปัณปัณ

อ๋อ ครับ เดวผมจะลองถามเพื่อนๆ แถวนี้ดู
โดนัท

กลับไปรายการกระดาน