กุมารทอง - ชมรมคนรัก กุมารทอง - พูดคุยเรื่อง กุมารทอง - วิธีเลี้ยง กุมารทอง - คาถาบูชา กุมารทอง - เรื่องเล่า ประสบการณ์ กุมารทอง - ประวัติผู้สร้าง กุมารทอง - รูปกุมารทอง - คลิป กุมารทอง - ตลาด บูชา กุมารทอง - กุมารทองเทพ - กุมารทองพราย - กุมารทองวัดสามง่าม - ตั้งชื่อ กุมารทอง -
ระบบแชทรูม เว็บกุมารทอง ต้องสมัครสมาชิกก่อน ถึงจะให้งานได้
ขึ้นข้างบน
กลับไปรายการกระดาน โพสต์

ฝันว่าได้อุ้ม เด็กน้อยผู้ชาย มาเกือบ 2ปี ครับ

คือเรื่องของเรื่องนะ ผมฝันมาเกือบสองปีแล้ว เกือบทุกคืน จะฝันว่าได้อุ้มเด็กผู้ชาย  อ้วน ท้วม มากๆๆ หรือผมคิดมากไป แต่ผมฝันเห็น น้องเขา คนเดิมตลอด  เลยคิดว่าอยากเลี่้ยงกุมารทอง หรือ ว่า เขาอยากมาอยู่กับผม  เพราะผมรับจ๊อบทำงาน เกี่ยวกับ บายศรี ของไหว้ อะไรประมาณนี้ทำบุญบ่อยๆ อะครับ เลยเข้ามาปรึกษา กับกลุ่มเพื่อนๆ  เพื่อแลกประสบการณ์ อะครับผม

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆมากนะครับผม

เอก นครพนม

***ไม่ทราบ ว่า นครพนม พอจะมาที่เช่ากุมาร มั้ย  เพราะในตัวเมืองมีแต่ต้องไปเบกเนตร  แต่ไม่รู้ว่าทำที่ไหน  

ช่วยแนะนำด้วยนะครับ  อยากทราบข้อมูลจริงๆ

ปล่อยให้เค้าลงเดินบ้างนะครับจะได้ไม่เมื่อยแขนด้วยครับ

สงสัยว่าเด็กที่ท่านอุ้มในฝัน หน้าตาเขา
คงจะเหมือนกับ ตาโจ้ 123 โพสที่ 2 ครับ .. .
พื้นที่ ผีเด็ก เฮฮา ดีครับ Imagination Freedom

หาเช่าหุ่นไปเรียกจิตน้องเด็กผู้ชายคนนั้นดีกว่าค่ะ จะได้ได้ลูกกุมารทองถูกคน
น้ำใจสร้างได้ โดยเริ่มจากตัวเราเอง

ถ้ามีจริงๆก็ไปหาหุ่นที่คุณรู้สึกชอบก็ไปเช่ามา
เวลาจุดธุปบอกกล่าว อันนี้เป็นร่างของลูกนะ และ ก็ตั้งชื่อของลูกกุมาร
ที่บ้านผมมี 2 องค์ ผมเป็นคนเรียกมาอยู่ให้เอง
แต่ต้องระวังไม่ใช้ไปเรียกผิดดวงจิต...เดี๋ยวงานเข้า
ไฟล์แนบ: คุณควรที่จะ เข้าสู่ระบบ จึงจะสามารถดูรูปหรือไฟล์แนบนี้ได้ หรือหากยังไม่มีบัญชีก็ให้คลิก ลงทะเบียน ก่อน เพื่อจะสามารถใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพ
[fly]ขอบคุณ ครับ[fly]{:211ee

ตอบกลับ 3# TAKOB

ไม่น่าจะใช่ข้าพเจ้านะครับตากบเพราะในฝันนั่นเค้าฝันว่าอุ้มแต่ถ้าในฝันเป็นข้าพเจ้าต้องใช้คำว่าแบกมากกว่าครับ(ข้าวสารกระสอบกว่าๆ)

ไช่ครับ เช่าหุ่นมาแล้วตั้งขันห้า จุดธูปบอกเองก็ได้ครับ ถ้ามีดวงวิญญาณเด็ก  
ได้ตามข้าพเจ้าอยู่ และมีดวงจิตผูกพันกัน ขอให่มาอยู่ในหุ่นที่เตรียมให้นี้ด้วยเทอญ. .

ตอบกลับ 6# joe123

55 5   นึกว่าเหมือนครับ
พื้นที่ ผีเด็ก เฮฮา ดีครับ Imagination Freedom

ลูกเราเงียบสุดเลยคร๊ะ

กลับไปรายการกระดาน