กุมารทอง - ชมรมคนรัก กุมารทอง - พูดคุยเรื่อง กุมารทอง - วิธีเลี้ยง กุมารทอง - คาถาบูชา กุมารทอง - เรื่องเล่า ประสบการณ์ กุมารทอง - ประวัติผู้สร้าง กุมารทอง - รูปกุมารทอง - คลิป กุมารทอง - ตลาด บูชา กุมารทอง - กุมารทองเทพ - กุมารทองพราย - กุมารทองวัดสามง่าม - ตั้งชื่อ กุมารทอง -
ระบบแชทรูม เว็บกุมารทอง ต้องสมัครสมาชิกก่อน ถึงจะให้งานได้
ขึ้นข้างบน
กลับไปรายการกระดาน โพสต์

ถามเรื่องจุดธูปไหว้เจ้าที่เจ้าทาง

จะถามเรื่องจุดธูปไหว้เจ้าที่เจ้าทางเพื่อขอให้น้องเข้าบ้านอ่ะครับว่าสรุปกี่ดอกกันแน่?
ผมเห็นมีตั้งแต่ 3,5,12,15,16 สรุปมันยังไงกันแน่เนี่ย กลัวแต่ว่าน้องเข้าบ้านไม่ได้อ่ะครับ

เราจุด16ดอกคะ 16ชั้นฟ้า15ชั้นดิน เห็นเค้าว่ากัน
[img][/img]

16  ดอกครับ ครอบคลุมที่สุด
150 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
อ่านของคุณ(เซ็นเซอร์)  ยิ่งฮากว่า

ผมอยู่ที่คอนโด จุด 16  ดอก ในห้องบอก เจ้าที่ เทพ ผีบ้าน ปูยาย  ครอบคลุมดี จบเลย
[fly]ขอบคุณ ครับ[fly]{:211ee

อ๋อออแจ่มแจ้ง
Nutthapol

กลับไปรายการกระดาน