กุมารทอง - ชมรมคนรัก กุมารทอง - พูดคุยเรื่อง กุมารทอง - วิธีเลี้ยง กุมารทอง - คาถาบูชา กุมารทอง - เรื่องเล่า ประสบการณ์ กุมารทอง - ประวัติผู้สร้าง กุมารทอง - รูปกุมารทอง - คลิป กุมารทอง - ตลาด บูชา กุมารทอง - กุมารทองเทพ - กุมารทองพราย - กุมารทองวัดสามง่าม - ตั้งชื่อ กุมารทอง -
ระบบแชทรูม เว็บกุมารทอง ต้องสมัครสมาชิกก่อน ถึงจะให้งานได้
ขึ้นข้างบน
กลับไปรายการกระดาน โพสต์

ใครมีกุมารทองครูบาชัยชนะบ้างครับ

เห็นว่าท่านเป็นคนมอบมวลสารให้หลวงพ่อกอยตอนปลุกเสก9โกศทั้ง3รุ่นด้วยนิครับ
ธรรมะ คือ คำตอบของชีวิต

ไม่มีข้อมูลเลยครับ
พื้นที่ ผีเด็ก เฮฮา ดีครับ Imagination Freedom

เพิ่งไปทำบุญวัดหัวลำโพง ไปเหล่ๆกุมารที่นั้นมา ของครูบาชัยชนะ บึงกาฬป่ะ เป็นกุมารที่นั่งดูดรกมีสายสิญจน์พันป่ะ
สยบใจเขาได้ ต้องสยบใจเราก่อน

ตอบกลับ 3# benz616505

ใช้ครับๆ องค์เล็กตามร้านพระเครื่องต่ำสุดที่ 300 สูงสุดที่ 500

ขวดกลางแช่น้ำมัน ต่ำสุด 600 สูงสุด 1000

ขวดน่ำมันใหญ่ ต่ำสุด 1000 สูงสุดประมาณ 1500

ที่วัดหัวลำโพงมีอะไรมั่งหรอครับ อยุ่ใกล้ๆแต่ไม่เคยได้ไปเลยไม่ทราบครับ

ก็เห็นกุมาร ลพ.ดำ ละก็กุมารพัดยศนะ และกุมารที่หน้ายักษ์อะ และก็ไม่รู้จักละ555
แท้ปลอมไม่รู้นะคับ ศึกษาข้อมูลก่อนเช่าละ

ใช่ครับ

ก็เห็นกุมาร ลพ.ดำ ละก็กุมารพัดยศนะ และกุมารที่หน้ายั ...
ต้นฉบับโพสโดย benz616505 เมื่อ 16/6/2013 18:42

กุมารหลวงพ่อดำ วัดพระพุทบาทคีรีป่ะครับ(ถูกไหมนิ)

ตอบกลับ 2# TAKOB

พี่ตากบ หายไปไหนเนี่ยพักนี้

กำลังตามหากุมาร ครูบาโอ เชียงใหม่อยู่ แต่ต้องไปรับด้วยตัวเองเท่านั้น ท่านปั้นเองกะมือทีละองค์ๆ สร้างน้อย
ที่สำคัญ ถึงเราถูกชะตากุมารองค์ไหน แต่ถ้าไปอุ้ม ไปจับ แล้วขนไม่ลุก Or กุมารไม่สั่น ครูบาโอท่านก็ไม่ให้เช่าเด้อ
หมายถึง กุมารไม่อยากไปอยู่ด้วย บอกแค่นี้แหล่ะ
น้ำใจสร้างได้ โดยเริ่มจากตัวเราเอง

ตอบกลับ 9# kongkoyboy

ครับ สวัสดีครับ ท่านกองกอยบอย 5 5 5   
พักนี้มีงานพัลวัน ผมจบแต่ลูกค้าไม่จบครับ งานถูกใจเขา สั่งทำนามบัตรเพิ่ม เลยไม่ค่อยได้ตอบครับ
พื้นที่ ผีเด็ก เฮฮา ดีครับ Imagination Freedom

เข้ามาหาความรู้

แก้ไขล่าสุด kongkoyboy เมื่อ 18/6/2013 01:23
กำลังตามหากุมาร ครูบาโอ เชียงใหม่อยู่ แต่ต้องไปรับด ...
ต้นฉบับโพสโดย romtheeral เมื่อ 17/6/2013 09:17

โหย พระอาจารย์มีเบอร์โทรป่ะครับพี่

ตอบกลับ 11# TAKOB

รวยใหญ่ละงานนี้ อิอิ

ตอบกลับ 10# romtheeral

ท่าทางจะแรงงงงงงง

กลับไปรายการกระดาน