กุมารทอง - ชมรมคนรัก กุมารทอง - พูดคุยเรื่อง กุมารทอง - วิธีเลี้ยง กุมารทอง - คาถาบูชา กุมารทอง - เรื่องเล่า ประสบการณ์ กุมารทอง - ประวัติผู้สร้าง กุมารทอง - รูปกุมารทอง - คลิป กุมารทอง - ตลาด บูชา กุมารทอง - กุมารทองเทพ - กุมารทองพราย - กุมารทองวัดสามง่าม - ตั้งชื่อ กุมารทอง -
ระบบแชทรูม เว็บกุมารทอง ต้องสมัครสมาชิกก่อน ถึงจะให้งานได้
ขึ้นข้างบน
กุมารทอง
กลับไปรายการกระดาน โพสต์

มีดหมอหลวงพ่อกัน วัดเขาแก้ว

เอามาให้ชม
ไฟล์แนบ: คุณควรที่จะ เข้าสู่ระบบ จึงจะสามารถดูรูปหรือไฟล์แนบนี้ได้ หรือหากยังไม่มีบัญชีก็ให้คลิก ลงทะเบียน ก่อน เพื่อจะสามารถใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพ

งานนี้พี่ใหญ่ หันไปเล่นของมีคมล่ะ
ผมมี3องค์
คือพระพุทธองค์ พระธรรม พระสงฆ์

ดังด้วย สวย มากๆๆๆๆๆ
การไม่ทำจริง เป็นเหตุให้ไม่เกิดผล
เมื่อไม่เกิดผลก็ย่อมเกิดสนิมขึ้นในใจ คือ ความเบื่อหน่าย

น้ำลายหก สงสัยต้องไปยะลาซะแล้ว

จะขนให้หมดบ้านเลย อิอิ

รบกวนถามพี่จอมว่ามีดเล่มนี้ ได้มายากไหมครับ ราคาแรงไหม เท่าไหร่ ผมคนนึงที่หลงเสน่ห์มีดหมอสายหลวงพ่อเดิมมานานแล้วครับ แต่บุญไม่ถึงซักที มีดหมอหลวงพ่อกัน ศิษเอกหลวงพ่อเดิมจะหาไว้ติดบ้านซักเล่มจะยากมากไหมครับ หาได้ที่ไหน

สวยๆทั้งนั้น

ผมมะมีเปงแบบสาริกาเลยอ่ะ อยากด้ายๆ

กลับไปรายการกระดาน