กุมารทอง - ชมรมคนรัก กุมารทอง - พูดคุยเรื่อง กุมารทอง - วิธีเลี้ยง กุมารทอง - คาถาบูชา กุมารทอง - เรื่องเล่า ประสบการณ์ กุมารทอง - ประวัติผู้สร้าง กุมารทอง - รูปกุมารทอง - คลิป กุมารทอง - ตลาด บูชา กุมารทอง - กุมารทองเทพ - กุมารทองพราย - กุมารทองวัดสามง่าม - ตั้งชื่อ กุมารทอง -
ระบบแชทรูม เว็บกุมารทอง ต้องสมัครสมาชิกก่อน ถึงจะให้งานได้
ขึ้นข้างบน
กลับไปรายการกระดาน โพสต์

คนอวดผึ...

คายชอบสิ่งลี้ลับที่มองไม่เหนบ้าง.....ส่วนตัวชอบมาก..แต่ก็กล้ว....
ผู้ชายไม่เจ้าชู้ก็เหมือน..ผี...มีจิงแต่ไม่เคยเจอ เกี่ยวกะกุมารมั้ยเนี่ย...อิอิ
ความเจ็บนี่ไม่มีเสียง....

เหรอค่ะ มาเลี้ยงพรายสิทธิ์จิ
ผมมี3องค์
คือพระพุทธองค์ พระธรรม พระสงฆ์

คิดอยุ่เหมือนกันค่ะ......
ความเจ็บนี่ไม่มีเสียง....

เลี้ยงพรายสิทธิ์ ช่วยอะไรได้บ้างคะ

พรายสิทธิ์ทำได้ทุกอย่างครับ
เด่นทุกเรื่อง ใช้ได้ทุกงาน
ผมมี3องค์
คือพระพุทธองค์ พระธรรม พระสงฆ์

หาบูชาได้ที่ไหนบ้างคะ

ขอรายละเอียดของพรายสิทธฺบ้าง

ดีกว่ากุมารไหมคะ

โชคดีมาตอนดึกๆ ไม่มีใครมากวน มาขัดขวาง แต่บังเอิญง่วงล่ะ

ติดตามต่อหน้าบร์อทนะจร้า
ผมมี3องค์

เค้าเอาจิงนะนั้น 555+
asdasd

เขาบอกว่าผู้ชายไม่เจ้าชู้ก็เหมือนงูไม่มีพิษอะครับ

..

เห็นคนน่ารักผ่านมาไม่ได้เล้ยยยย  เอาใหญ่เชียว เป็นเรื่องเป็นราว555

น้องเค้ารู้ความจริงรึยังน๊อ....

น้องเค้ารู้ความจริงรึยังน๊อ....
ต้นฉบับโพสโดย beeigee เมื่อ 6/1/2011 09:03

อย่าให้เค้ารู้เลยพี่ เด๊วน้องเค้าช็อก

ต้นฉบับโพสโดย beeigee เมื่อ 6/1/2011 09:03

มีไรหราบิ้ก
ผมมี3องค์

เอิ๊กกก ป่าวก๊าบบบ

กลับไปรายการกระดาน