กุมารทอง - ชมรมคนรัก กุมารทอง - พูดคุยเรื่อง กุมารทอง - วิธีเลี้ยง กุมารทอง - คาถาบูชา กุมารทอง - เรื่องเล่า ประสบการณ์ กุมารทอง - ประวัติผู้สร้าง กุมารทอง - รูปกุมารทอง - คลิป กุมารทอง - ตลาด บูชา กุมารทอง - กุมารทองเทพ - กุมารทองพราย - กุมารทองวัดสามง่าม - ตั้งชื่อ กุมารทอง -
ระบบแชทรูม เว็บกุมารทอง ต้องสมัครสมาชิกก่อน ถึงจะให้งานได้
ขึ้นข้างบน
กุมารทอง
กลับไปรายการกระดาน โพสต์

กุมารทองพกพา 95

รับกับมือ มาเมื่อวาน น่ารักดี
ไฟล์แนบ: คุณควรที่จะ เข้าสู่ระบบ จึงจะสามารถดูรูปหรือไฟล์แนบนี้ได้ หรือหากยังไม่มีบัญชีก็ให้คลิก ลงทะเบียน ก่อน เพื่อจะสามารถใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพ

อุ่ยอยากได้หนูอยากได้อิอิ  หน้ารักนะ

น่ารักจิงๆคะแก้มป่องๆ ^__^

สนใจแบ่งบูชาซักองค์ไหมครับ ชอบอ่า น่ารัก
จุด จุด จุด

น่ารักจังค่ะ

หลวงปู่ทาหน้าซะขาวเชียว...ฮะๆ

น่ารัก ๆ ครับ
อัศวิน

น่ารักจัง อยากได้
ศรัทธามี บารมีเกิด

รับกับมือ มาเมื่อวาน น่ารักดี
ต้นฉบับโพสโดย โกโก้ เมื่อ 23/1/2011 16:04

หลวงปู่แย้ม หายอาพาธแล้วหราครับ

แล้วมีกุมารทอง รุ่นอื่นให้บูชาหรือเปล่าครับ

ง่า สงสัยเมื่อวานไปเย็นเกิน ไม่เห็นมีเลย ,, ^^

โดนเหมาไปนี่เอง อิอิ
กุ-มาร-ทอง ของรักของข้า

อยากได้แบบนี้บ้างจังเลยค่ะ น่าเอ็นดูเชียว แบ่งให้บูชาได้ไหมคะ

โดนป่ะแป้งซะ ... น่ารักคร้า

น่ารักจิงๆด้วย...
วัดไหนเหรอค่ะ
[img][/img]

น่ารักมากมาย

เด็กๆน่ารักดีค่ะ ตุ้ยนุ้ย
อะไรที่หนักเกินไปก็วางมันลงซะ...

กลับไปรายการกระดาน