กุมารทอง - ชมรมคนรัก กุมารทอง - พูดคุยเรื่อง กุมารทอง - วิธีเลี้ยง กุมารทอง - คาถาบูชา กุมารทอง - เรื่องเล่า ประสบการณ์ กุมารทอง - ประวัติผู้สร้าง กุมารทอง - รูปกุมารทอง - คลิป กุมารทอง - ตลาด บูชา กุมารทอง - กุมารทองเทพ - กุมารทองพราย - กุมารทองวัดสามง่าม - ตั้งชื่อ กุมารทอง -
ระบบแชทรูม เว็บกุมารทอง ต้องสมัครสมาชิกก่อน ถึงจะให้งานได้
ขึ้นข้างบน
กลับไปรายการกระดาน โพสต์

คาถาเชิญวิญญาณต่างๆ

นมัสสิตวา ติโลกะนาถัง มะนาปะกัปเป สุอาคะโต ปัญจะปทุมังทิสวา นะโมพุทธายะ วันทะติ สัมมาอาระหังๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ (ชื่อ) ควรยกมือพนมเเล้วภาวนาไปเรื่อยๆ ตั้งใจไห้มั่นคง

อ้างอิงจากหนังสือ
ไฟล์แนบ: คุณควรที่จะ เข้าสู่ระบบ จึงจะสามารถดูรูปหรือไฟล์แนบนี้ได้ หรือหากยังไม่มีบัญชีก็ให้คลิก ลงทะเบียน ก่อน เพื่อจะสามารถใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพ

บ่ก้าดอกครับ ย่าน อิอิ

บ่ก้าดอกครับ ย่าน อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย virtue เมื่อ 30/4/2011 15:08

555+ลองดูคัฟเผื่อใครอยากจะสื่อกับลูกแบบ4มิติ 555+

รุ่นปีไรอะคับกุมารทองอะคับ

ขอบคุณมากครับบบ

น่ากลัวมากๆครับไม่กล้าเล่นแบบนี้อันตราย
ข้ามิไช่อวดโม้  เพื่อนข้าหัวโตเยอะแยะ  ไม่ใช่แพะรับบาปของท่าน  ทุกคนล้วนเป็นหยกน้ำดี
มิใช่อวดดีพี่น้องข้ามีเยอะแยะ มีทั้งแปะมีทั้งเจ็ก

ไม่ไหวจะเคลียร์ครับ ถ้ามาเเบบไม่ใช่ลูกเรา งานจะเข้าเอานะครับ..

ตอบกลับ 1# ongchaitum

พี่ค่ะ ตรงสัมมาอะระหัง แล้วมี ๆๆๆๆๆๆ  มันคืออะไรหว่า ???
- รักน้องทุกองค์ น่าร๊ากอ่า(ยอดดวงใจของพี่)เด็กภูเก็ตค่า -

มีคาถาเชิญวิญญาณ  แล้วถ้าเชิญให้กลับไปมีหรือเปล่า ไม่งั้นเดี๋ยวเค้าวนเวียนอยู่อย่างนี้ เราไม่เป็นอันทำอะไรกัน  สติแตกซะก่อน (ช็อกค่ะ)
ทำดีได้ดี...ทำชั่วได้ชั่ว

กลัวว่าสวดๆอยู่เดี๋ยวพากันมาหมดเลยทำไงดี

กลัวแขกไม่ได้รับเชิญจะมาเยือนเอาอ่ะดิ ครับ
http://www.lotto666.com/register/?ref=tomnakab แทงหวยถูกได้เงินเยอะ ทั้ง หวยหุ้นหวยรัฐบาล

มีคาถาเชิญวิญญาณ  แล้วถ้าเชิญให้กลับไปมีหรือเปล่า ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย imim35 เมื่อ 30/10/2011 12:55

มี
พี่ปลา

แก้ไขล่าสุด จอมเหลวไหล เมื่อ 1/11/2011 11:07

หนังสือมีขายอยู่ตามท้องตลาด มิใช่ว่ามีหนังสือแล้วจะใช้คาถาได้ผล
ซื้อมาอ่านเล่นได้ ถ้าชอบแบบนี้ แต่ถ้าอยากเรียนจริง ต้องมีครูอาจารย์
เข้าใจบ่
ไฟล์แนบ: คุณควรที่จะ เข้าสู่ระบบ จึงจะสามารถดูรูปหรือไฟล์แนบนี้ได้ หรือหากยังไม่มีบัญชีก็ให้คลิก ลงทะเบียน ก่อน เพื่อจะสามารถใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพ

ตอบกลับ 13# จอมเหลวไหล

อ๊ากกก!!!!!  อาจอมซื้อที่ไหนมา ผมอยากได้มาก

กลัวผู้อื่นที่ไม่ใช่ลูกจะมาด้วยน่ะค่ะ

กลับไปรายการกระดาน