กุมารทอง - ชมรมคนรัก กุมารทอง - พูดคุยเรื่อง กุมารทอง - วิธีเลี้ยง กุมารทอง - คาถาบูชา กุมารทอง - เรื่องเล่า ประสบการณ์ กุมารทอง - ประวัติผู้สร้าง กุมารทอง - รูปกุมารทอง - คลิป กุมารทอง - ตลาด บูชา กุมารทอง - กุมารทองเทพ - กุมารทองพราย - กุมารทองวัดสามง่าม - ตั้งชื่อ กุมารทอง -
ระบบแชทรูม เว็บกุมารทอง ต้องสมัครสมาชิกก่อน ถึงจะให้งานได้
ขึ้นข้างบน
กลับไปรายการกระดาน โพสต์

มนต์สาปแช่งคน

โอมพระอิศวร พระนารายณ์ พระอาทิตย์ พระเสาร์ พระอังคารพระเคราะห์หาญ ผลาญศรัตรูทั้งหลาย หญิงชายผู้ร้ายปราบด้วยอำนาจพระมนต์
โอมพระกาฬท่านจึงไห้กรูมากำราบศรัตรูมิไห้ทนทานด้วยสารพระมนต์ โอมประไลยระคอนกันมหาประไลยระคอนกันสารพัดศรัตรูไห้ระหุยระหาย
ระทดระทวย เป็นบ้าคลั่งไคล้ร่ำร้องไห้เรียกผี เป็นกุสีสับสนไห้สาระวนนั่งตาขาว ไห้ร้อนไห้หนาวทั้งตัวคุกไห้คุกหัวคุกคลั่งคุกตะราง
ตาเหลืองตาขาวระงกระงันเคี้ยวขบฟันทอดตัวตาย ตะเกียกตะกายเข้าน้ำเข้าไฟ ซังเซเร่ไปทุกแห่งหนด้วยศัสตราพระมนต์พระสักรวามหาเห

มนต์บทนี้สำหรับแช่งศรัตรู ไห้มันมีอันเป็นไปต่างๆเสกบาตรแตกไปฝังในบ้านมันก็ได้ เขียนชื่อมันนั่งภาวนาสาปแช่งก็ได้ ลงชื่อไส่กระดาษทำเป็นไส้เทียน
ภาวนาด้วยมนต์นี้ก็ได้มันมีอันเป็นไปตามที่เราปราถนาแล

อ้างอิงจากหนังสือ
ไฟล์แนบ: คุณควรที่จะ เข้าสู่ระบบ จึงจะสามารถดูรูปหรือไฟล์แนบนี้ได้ หรือหากยังไม่มีบัญชีก็ให้คลิก ลงทะเบียน ก่อน เพื่อจะสามารถใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพ

จะบาปเกินไป.มั้ยเนี่ย???
........................................................................................................................................................

จะไปแช่งใครค่ะเดี๋ยวเป็นเวรกรรมไม่จบสิ้น เจ๊ไม่เอาหรอกกลัวค่ะ

5555+เอามาลงไว้ไห้เป็นทางออกอย่างหนึ่งนะคัฟดีกว่าโกดเค้าเเล้วไปตบตีฆ่าฟันกันคัฟ อันนี้ติดตะราง

โอ้ย จะโพสไรหนักหนาอะ
ศศิอนันต์

โอ้ย จะโพสไรหนักหนาอะ
ต้นฉบับโพสโดย opec123456 เมื่อ 30/4/2011 17:01

อ่าว คุณคัพเค้ามีบอดร์ไห้โพสอะคัฟ เเล้วผมก็โพสถูกตามจุดประสงค์ของบร์อดนี้นะคัฟคุณไม่พอจัยอะไรป่าวคัฟ ถ้าทำไห้ไม่พอจัยต้องกล่าวขอโทดตรงนี้นะคัฟ

เพื่ออะไรครับ บทสวดนี้    สร้างเวรสร้างกรรมกันต่อไปเรื่อยๆ ไม่มีที่สิ้นสุดอ่ะหรอ

ลบทิ้งเถิด ท่านเจ้าของกระทู้

บาปคับท่านทั้งหลายอย่าคิดทำน่ะคับมันจะเข้าตัวเราคับคาถาทุกบทก็มีทั้งคุณและโทษนะคับของมีครูอย่าล้อเล่นโดยเด็ดขาด..คิดเสียว่ากรรมใครกรรมมันดีกว่าหรือปล่อยวางอย่าคิดทำลายกันคับโกรธกันก็ไม่สบายใจแล้วคับ..ยิ่งคนสมัยนี้มันยิ่งป่าเถื่อนกันถึงได้มีข่าวเรื่อยๆๆปล่อยวางเถอะจะสบายคับ
ตลาดสามชุก100ปี

โปรดไช้วิจารณยาน ครับ  เอาไว้อ่านเตือนใจก็ได้คัฟ ถ้าคนดีจริงนะ
เเล้วผมก็ไม่ทราบนะว่าไช้ได้จริงรึป่าว เพราะลอกรายละเอียดจากหนังสือ

เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร ค่ะ ใครทำอะไรได้อย่างนั้น เป็นคนไทยต้องรักกัน

ไปหาหลังสือเล่นนี้มากจากไหนค่ะ...?
อยากรู้อะ แฮะ ๆ
รถเมล์ & น้องเพิ่มพลู "เลี้ยงดี รักดี เหมือนลูก !!"

เอามาเผยเเพร่เพื่ออะไรค่ะไม่เข้าใจ คุณทำแบบนี้ ถ้าคนอื่นเขาไปใช้จริง และเกิดจริง คนนั้นเขาเป็นไรไป คุณบาปนะค่ะ
ไม่เข้าใจเลยจริงๆ
บุคคลอาจเปลี่ยนแปลงได้..แต่คำสอนของพระพุทธเจ้าไม่เปลี่ยนแปลง

ไม่ต้องทำรุนแรงขนาดนั้นก็ได้ครับ แค่ให้น้องกุมารไปตบกะโหลกมันทีนึงก็พอนะครับ
เอาแค่หอมปากหอมคอพอครับ

เวรย่อมระงับด้วยความไม่มีเวร มิฉะนั้นก็จะคงอยู่เหมือนงูกับพังพอนหรือกากับนกเค้าแมว
[อยากเป็นคนงาม อย่าวู่วามโกรธง่าย]

คนทำไม่ดีเดี๋ยวเค้าก้อแพ้ภัยตัวเองครับ ไม่ต้องใช้มนต์สาปแช่งหรอกครับไม่ดีหรอกครับ เดี๋ยวเข้าตัวเอง
ศิษย์มีครู

กลับไปรายการกระดาน