กุมารทอง - ชมรมคนรัก กุมารทอง - พูดคุยเรื่อง กุมารทอง - วิธีเลี้ยง กุมารทอง - คาถาบูชา กุมารทอง - เรื่องเล่า ประสบการณ์ กุมารทอง - ประวัติผู้สร้าง กุมารทอง - รูปกุมารทอง - คลิป กุมารทอง - ตลาด บูชา กุมารทอง - กุมารทองเทพ - กุมารทองพราย - กุมารทองวัดสามง่าม - ตั้งชื่อ กุมารทอง -
ระบบแชทรูม เว็บกุมารทอง ต้องสมัครสมาชิกก่อน ถึงจะให้งานได้
ขึ้นข้างบน
กลับไปรายการกระดาน โพสต์

กุมารทองไปรษณีย์ ผู้รู้!

คือผมเนี่ยทำงานทุกวัน ไม่มีวันหยุดครับ แ่่ต่ศรัทธาบูชากุมารทองทา่งไปรษณีย์ นอกจากพีุ่จุกแล้ว มีที่ไหนอีกบ้างครับ

ไม่อยากเช่าตามเน็ตอ่ะครับ เพราะว่า กลัวว่าเจอของปลอมอะไรแบบนี้

ตามเว็บร้านพระเครื่องอะเยอะแยะเลยคัฟ ของจากวัด ต้องที่เป็นเว็บจากร้านโดยตรงนะไห้เเนะนำไม๊

วัดคันลัดค่ะ

กุมารทองรวยชาตินี้ วัดพระยาสุเรนท์

กุมารทอง2002 ก็มีที่ไปรษณีย์ครับ อิอิ
มี พ่อแม่ ครูบาอาจารย์อยู่เหนือหัว ไม่ต้องกลัวอดตาย...

รอคนในเว๊ปนี้ก้อได้ครับ มีคนไปวัดบ่อยก้อฝากกันได้นะครับ
และเชือถือได้หลายคนเลย
ตนเมืองในหมอกหัดเลียงกุมาร

กุมารทองรวยชาตินี้ วัดพระยาสุเรนท์

กุมารทอง2002 ก็มีท ...
ต้นฉบับโพสโดย samurailee เมื่อ 2/5/2011 01:17

กุมารทองรวยชาตินี้ วัดพระยาสุเรนท์ สั่งบูชายังไง ขอรายละเอียดหน่อยได้มั้ยคับ ลิ้งก็ได้คับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

กุมารทองรวยชาตินี้ วัดพระยาสุเรนท์ สั่งบูชายังไ ...
ต้นฉบับโพสโดย halahuya เมื่อ 2/5/2011 01:29

ไปเช่าที่ไปรษณีย์ได้เลยครับผม
มี พ่อแม่ ครูบาอาจารย์อยู่เหนือหัว ไม่ต้องกลัวอดตาย...

วัดพระยาสุเรนท์นี่ เห็นแต่ป้ายเข้าวัด
ใครเคยไปมาแล้วช่วยถ่ายรูปวัดมาให้ดูหน่อยคับ

ตอบกลับ 7# samurailee

ขอบคุณมากคับ วันก่อนเห็นแว่บๆในรายการคุณพระช่วยด้วย สวยดี

กุมารเก่ง เฮงที่ไปรณีย์แถวบ้านผมยังมีอยู่ครับ
597E_50228FB9.jpg[/img][/url]597E_50228FB9.jpg[/img][/url]C6C8_4FCA2D0C.jpg[/img][/url]

ที่ไปรษณีย์ก็มีนะ

ที่ไปรษณีย์มีกุมารอีกรุ่นของวัดนาคกลางวรวิหาร เป็นรุ่นที่มีปู่ชูชก + กุมารทองเทพนิมิตมะหาประสิทธิโชค เรียกทรัพย์ รุ่นรวยเงินล้าน เพื่อนเราเช่้ามา แรงดีนะ ลูกค้าเข้าตรึมเลย น่ารักดีด้วย คู่ละ 200 บาท

น่าสนๆๆ เดี๋ยวไปดูที่ไปรษณีย์ อิอิ
NaT

เพิ่มเติมที่เว็บนี้ครับ ของไปรษณีย์ไทย  มีเบอร์โทรด้วยครับ
http://www.thailandpost.co.th/se ... d=18&service=89

กุมารเก่ง เฮงที่ไปรณีย์แถวบ้านผมยังมีอยู่ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย yom เมื่อ 2/5/2011 07:51

พี่ยม แล้วราคาเท่าไหร่เหรอพี่?

กลับไปรายการกระดาน