กุมารทอง - ชมรมคนรัก กุมารทอง - พูดคุยเรื่อง กุมารทอง - วิธีเลี้ยง กุมารทอง - คาถาบูชา กุมารทอง - เรื่องเล่า ประสบการณ์ กุมารทอง - ประวัติผู้สร้าง กุมารทอง - รูปกุมารทอง - คลิป กุมารทอง - ตลาด บูชา กุมารทอง - กุมารทองเทพ - กุมารทองพราย - กุมารทองวัดสามง่าม - ตั้งชื่อ กุมารทอง -
ระบบแชทรูม เว็บกุมารทอง ต้องสมัครสมาชิกก่อน ถึงจะให้งานได้
ขึ้นข้างบน
กุมารทอง
กลับไปรายการกระดาน โพสต์

รัก-ยม ขวดเก่าๆ ไม่ทราบที่ครับ

แก้ไขล่าสุด samurailee เมื่อ 8/5/2011 17:06

พอดีช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมาได้กลับต่างจังหวัด จ.ร้อยเอ็ด ตาผมได้ให้ รัก-ยม ผมมาครับ

ตาแกบอก ไม่เคยเลี้ยงเลย แกใส่ถุงผ้า พกติดตัวเฉยๆ แกเห็นผมเลี้ยงกุมารเยอะ

แกเลยยกให้ผมเอาไปเลี้ยงต่อ แต่ตอนรับมาน้ำมันจันทร์ เหลือนิดเดียวแล้วครับ

ขวดก็เก่ามากๆ แล้วครับ แถมก้นขวดก็มีมวลสารอะไรบ้างก็ไม่รู้

แล้ว ไม้รัก หัวก็คว่ำอยู่ ผมเลยใช้ก้านธูปเขี่ยกลับหัวให้ตั้งขึ้นมาใหม่

แล้วก็เติมน้ำมันจันทร์เข้าไปใหม่ ตอนนี้หอมมากๆ อิอิ

อันนี้รูป รัก-ยม ที่ผมบอกครับ ลองถ่ายมาหลายๆ มุมให้ดูมวลสาร

ใครเคยเห็น รัก-ยม แบบนี้บ้างไหมครับ?

ไฟล์แนบ: คุณควรที่จะ เข้าสู่ระบบ จึงจะสามารถดูรูปหรือไฟล์แนบนี้ได้ หรือหากยังไม่มีบัญชีก็ให้คลิก ลงทะเบียน ก่อน เพื่อจะสามารถใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพ
มี พ่อแม่ ครูบาอาจารย์อยู่เหนือหัว ไม่ต้องกลัวอดตาย...

อิอิ รัก-ยม เจ้าลี

ตอบกลับ 2# moomoi

เจ๊ ออกแนว มาโฉบ แล้วก็ไปนะ 55+
มี พ่อแม่ ครูบาอาจารย์อยู่เหนือหัว ไม่ต้องกลัวอดตาย...

แสดงว่าคุณจอมยุทธ มีเยอะแน่ๆไปเวปไหนๆก็เจอ
วันหน้าเอามาอวดอีกนะคับ

ตอบกลับ 4# AMOXIL

อ่อ ผมชื่อ ลี ครับ ^^

ผมมีไม่เยอะหรอกครับ มีคนที่มีเยอะกว่าผมอีกเยอะครับ อิอิ

เก่าใช้ได้เลยครับพี่ลี ว่าแต่พี่ใช้น้ำมันสีเหลืองใช่เปล่าครับ ของผมใช้น้ำมันสีใสๆ เห็นคนขายบอกว่าเป็นน้ำมันจันทน์ซ้อน ของผมพอเทไป จากน้ำมันสีเลหืองออกน้ำตาลเก่าๆ เลยใสแจ๋วเลย ที่ยังเหลือน้ำตาลนี่ก็แค่ก้นๆ เลยทายว่าของพี่ลีน่าจะเป็นน้ำมันสีเหลือง

ตอบกลับ 6# zencoler

อื้อ ขวดละ 20 บาท เอง 55+

เคยหกออกมา แล้วเอาใส่กลับไปใหม่ แต่ดันเอาหัวลงก่อน
คงงั้นครับ
"สพฺพทานํ ธมฺมทานํ ชินาติ" การให้ธรรมะชนะการให้ทั้งปวง

ตอบกลับ 7# samurailee

ถูกดีจังคร้าบ   ของผมนั้นพอดีไปเจอในเว็บอีกเว็บ เขาเอาน้ำมันจันทร์ของลป.หนู มาให้บูชา เห็นว่าท่านปลุกเสกมาให้ใช้เติมขวดรักยม+กุมารเพื่อเพิ่มพลัง ก็เลยลองเลยครับ
พอวันที่ไปทอดผ้าป่าวัดปู่ฮ่อ ให้แฟนพี่อ้วน ที่เขาสัมผัสผ่านโทรศัพท์สัมผัสให้ เขาบอกจี๊ดเลย ปวดหัวเลย แสดงว่าลูกๆ ขวดนี้แรงแล้ววว แต่ว่ายังติดใจอยู่เรื่องที่มีสามจิต ไม่รู้ว่าแน่นอนหรือเปล่า
กะว่าจะขอรบกวนเขาช่วยสัมผัสอีกที ถ้ารู้ว่ามีกี่จิตแบบแน่นอนจะได้ตั้งชื่อให้ใหม่ถูก เอิ้กๆ

เก่ามากคับ

กลับไปรายการกระดาน