กุมารทอง - ชมรมคนรัก กุมารทอง - พูดคุยเรื่อง กุมารทอง - วิธีเลี้ยง กุมารทอง - คาถาบูชา กุมารทอง - เรื่องเล่า ประสบการณ์ กุมารทอง - ประวัติผู้สร้าง กุมารทอง - รูปกุมารทอง - คลิป กุมารทอง - ตลาด บูชา กุมารทอง - กุมารทองเทพ - กุมารทองพราย - กุมารทองวัดสามง่าม - ตั้งชื่อ กุมารทอง -
ระบบแชทรูม เว็บกุมารทอง ต้องสมัครสมาชิกก่อน ถึงจะให้งานได้
ขึ้นข้างบน
กุมารทอง
กลับไปรายการกระดาน โพสต์

มือใหม่ครับ เอามาให้ชมกันครับ

มือใหม่เมาฝากชมกันครับ
ไฟล์แนบ: คุณควรที่จะ เข้าสู่ระบบ จึงจะสามารถดูรูปหรือไฟล์แนบนี้ได้ หรือหากยังไม่มีบัญชีก็ให้คลิก ลงทะเบียน ก่อน เพื่อจะสามารถใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพ
ไม่มีใครหรือสิ่งใดทำให้เราเป็นทุกข์ได้ นอกจากตัวเราเอง....มุนี

กรรม ดูจบคอเคล็ดพอดี

คอเอียงเลยครับ (ดูรูป) น่าจะกลับรูปก่อนแนบไฟล์โพสต์นะครับ

แล้วเจ้ารัก-เจ้ายม ต้องตั้งชื่อด้วยหราครับ (ไม่ใช่เค้าเรียกชื่อ เจ้ารักเจ้ายม เลยหรา)

ดูแล้ว คอเคล็ดไม่พอ

ผมต้องตีลังกาจอดูด้วยนะเนี่ย 555+
มี พ่อแม่ ครูบาอาจารย์อยู่เหนือหัว ไม่ต้องกลัวอดตาย...

เอียงจิงๆๆค่ะ

นี่ขนาดมือใหม่ครับ อิอิ

มองปกติสักพักเอียงซ้ายสักพักกลับหัว ยังขาดเอียงขวาครับจะได้ทั้ง4ทิศแล้วเชียว

หมุนเกือบครบด้าน  มืนกำลังดี
bcm

ท่านจะให้ดูรูปหรือว่าบริหารคอคับ

ต้องเล่นหกสูงดู เมื่อยคอจังคับ
150 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

วิธีแก้ปัญหา ไม่ยากครับ
แค่หมุนหน้าจอคอม ทางซ้าย90องศา เราจะได้ไม่ต้องหมุนคอ
ลองใช้ดูนะ อิอิ

ต้องไปเรียนตกแต่งรูปมาด้วย..
ความเชื่อไม่มีคำว่าผิด แต่ถ้าเชื่อโดยไม่คิด..อาจผิดตลอดไป

มือใหม่จริงๆ(โดนแซวกระจาง)ดีนะทีผมดูจาก 4G ไม่งั้นคง
150 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ไม่ใหม่แล้วมั้งครับ

ถึงกับต้องตีลังกาดู
"สพฺพทานํ ธมฺมทานํ ชินาติ" การให้ธรรมะชนะการให้ทั้งปวง

กลับไปรายการกระดาน