กุมารทอง - ชมรมคนรัก กุมารทอง - พูดคุยเรื่อง กุมารทอง - วิธีเลี้ยง กุมารทอง - คาถาบูชา กุมารทอง - เรื่องเล่า ประสบการณ์ กุมารทอง - ประวัติผู้สร้าง กุมารทอง - รูปกุมารทอง - คลิป กุมารทอง - ตลาด บูชา กุมารทอง - กุมารทองเทพ - กุมารทองพราย - กุมารทองวัดสามง่าม - ตั้งชื่อ กุมารทอง -
ระบบแชทรูม เว็บกุมารทอง ต้องสมัครสมาชิกก่อน ถึงจะให้งานได้
ขึ้นข้างบน
กุมารทอง
กลับไปรายการกระดาน โพสต์

กุมารเทพยอดนิยมสุดๆๆ กุมารเทพ รุ่งโรจณ์

องค์ นี้ของเพื่อนครับ เลยขอถ่ายมาอวดกัน นี่เป็นกุมารเทพรุ่นสอง ของหลวงพ่อรักษ์แล้วนะครับ ตอนนี้ หายากครับ ราคาอนุบาล พุทธคุณระดับชาติ
ไฟล์แนบ: คุณควรที่จะ เข้าสู่ระบบ จึงจะสามารถดูรูปหรือไฟล์แนบนี้ได้ หรือหากยังไม่มีบัญชีก็ให้คลิก ลงทะเบียน ก่อน เพื่อจะสามารถใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพ

สวยดีคับ ปิดทองเองเหรอคับ

ราคาอนุบาล พุทธคุณระดับชาติ  ขอยืมไปใช้บ้างน่ะคับ

ราคาก่อนปฐมวัีย พุทธคุณ องค์การสหประชาชาติ

คนแปะทองเก่งจัง มือนิ่งมากๆ สวยเลย ของผมงี้ -*- อย่าให้ต้องพูดถึง555+
เลิฟ กุมารทอง โซมัส เวรี่มัส อยู่ๆฟ้าฟนเป็นใจเปิดไปช่องไหนก้อเริ่มเห็นชัด-*-

สวยครับ ท่านพี่
มี พ่อแม่ ครูบาอาจารย์อยู่เหนือหัว ไม่ต้องกลัวอดตาย...

ของผมพรุ่งนี้ไม่ทราบมาถึงไม๊ ส่งเงินไปเมื่อวันพฤหัส อยากเห็นจัง

ของดีๆ แบบนี้คงจะหายากแล้วอ่ะ
Burm

ผมเคยไปวนรถหาวัดนี้อยู่เป็นวันๆหาไม่เจอ สงสัยลูกที่ไปด้วยบังตาไม่อยากให้เราไปรับมาเพิ่ม อิอิ
ไม่มีใครหรือสิ่งใดทำให้เราเป็นทุกข์ได้ นอกจากตัวเราเอง....มุนี

สวยดีครับ
ความเชื่อ ไม่ใช่ความงมงาย แต่เเป็นความศรัทธา

สวยครับท่าน ได้มาแต่ใด
บุญไม่สร้างบารมีไม่เกิดวาสนาไม่ส่งโชคไม่อำนวย

ผมอ่านเจอในหนังสือบ่อยมาก อยากเช่าเหมือนกัน !
งดใช้ภาษาวิบัติกันนะครับ รักษาคุณค่าของภาษาไทยกันเถอะครับ...

ของหลวงพ่อรักษ์ วัดสุทธาวาส วิปัสนา จังหวัดอยุธยานะครับ องค์นี้ เป็นเนื้อ ดินดิบ นะ ส่วนทองทางวัดแปะมาให้เลยครับ คนลือกันมากครับเรื่องประสบการณ์ ด้านโชคลาภ เป็นจิตเทพแยกด้วย ครับ

สวยครับ ท่านพี่
ต้นฉบับโพสโดย samurailee เมื่อ 28/6/2011 18:10

+100เลยครับ

สวยค่ะ ประสบการณ์ดีน่าสนใจค่ะ
+100 ค่ะ
อย่าลืม ดูแล พระในบ้าน

สวยมากเลยครับ
ชั่วฟ้าดินสลาย ไม่คลายหมดรักเธอ

งาม
กกกกก

กลับไปรายการกระดาน